Báo chí và truyền thông  

Haley Nystrom
Giám đốc Truyền thông
+1-703-243-6209
hnystrom@wrapcompliance.org

Điều tra và khiếu nại

Hong Mei
Senior Director of Program Integrity
+1-703-945-1088
hmei@wrapcompliance.org

Tập huấn

KT Ramakrishnan
Giám đốc đào tạo kiểm toán viên
+91-98212-12814
ktramakrishnan@wrapcompliance.org

ASEAN

Nguyễn Đăng Khoa
Trưởng bộ phận Hoạt động của ASEAN
+84-9-0398-0015
knguyen@wrapcompliance.org

Taufan Andi Wijaya
Đại diện Indonesia
+62-8 1327415333
twijaya@wrapcompliance.org

Hồng Đình
Đại diện Việt Nam
+84-9-8808-4167
hdinh@wrapcompliance.org

Bangladesh và Pakistan

Nhà 52 (Tầng 2), Đường 13 / C, Khu E
Banani, Dhaka, Bangladesh

Kamrun Nahar
Trưởng bộ phận Hoạt động của Bangladesh và Pakistan
+880-2-982-2339
knahar@wrapcompliance.org

Trung Quốc vĩ đại

Unit 914, Star House, 3 Salisbury Road
Tsim Sha Tsui, Kowloon, Hong Kong

Bonnic Chung
Trưởng bộ phận Hoạt động của Trung Quốc Đại lục
+852-2730-2381
bchung@wrapcompliance.org

Châu Âu

Gerwin Leppink
Đại diện Châu Âu
+49-172-455-83-40
gleppink@wrapcompliance.org

Ấn Độ và Sri Lanka

KT Ramakrishnan
Giám đốc đào tạo kiểm toán viên
+91-98212-12814
ktramakrishnan@wrapcompliance.org

Mỹ La-tinh

Monica Escobar-Hertzoff
Giám đốc điều hành khu vực Mỹ Latinh
+1-703-243-8795
mescobarhertzoff@wrapcompliance.org

Trung Đông và Châu Phi

Bart Seliger
Trưởng bộ phận Hoạt động Trung Đông và Châu Phi
+1-801-691-3810 (Hoa Kỳ)
+66-8-3033-1004 (Nước Thái Lan)
bseliger@wrapcompliance.org

Gửi tin nhắn cho chúng tôi

Tên(Yêu cầu)
Mọi thông tin khiếu nại được chia sẻ với WRAP sẽ được giữ bí mật.
Max. file size: 50 MB.
Trường này dành cho mục đích xác thực và không được thay đổi.
GẦN